Overheard

I was having lunch in the hood today when I overheard a conversation which I thought I should share.

Location was Migingo, a mabati construction at the back of a hotel in the hood owned by the area MP. The kibanda I was enjoying my lunch of ugali matumbo is called K’Ogelo.

A conductor in one of the matatus owned by the area MP was holding fort and this is what I overheard:

“Ati wanasema yuko ndani. Mtu anaishi poa hata kushinda wale wako nje. Cell yake pekee yake, TV kubwa, mattress na blanketi, anakula kuku na anateremsha na tusker malt baridi. We unaniambia nini? Parking Kileleshwa hakuna, magari kibao ilitubidi tupark kando kwa barabara. Na wale watu wanakuja pale sio watu wa tafadhali au naomba, wale ni watu wa kifua mbele. Masonko wamekuja kucheki Sonko. Si usare! Nakushow hii ni showbiz itakatika.”

I was and I still am speechless.

GOD BLESS KENYA!


Comments are disabled.

%d bloggers like this: